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                    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

               WIZARA YA KILIMO 

              BODI YA PAMBA TANZANIA 

Unapojibu tafadhali taja: 
Kumb. Na. TCB/ADM/VOL.XV/72            Tarehe:  26 Julai, 2022 
 

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA 

Bodi ya Pamba Tanzania ni Taasisi ya Umma ambayo imeanzishwa chini ya   
Sheria ya Pamba Na. 2 ya mwaka 2001 na kuanza kutumika rasmi tarehe 1 
Julai, 2004 kwa mujibu wa Tangazo la Serikali Na. 180 la tarehe 4 Juni, 2004.  
 
Mkurugenzi wa Bodi ya Pamba Tanzania anawatangazia waombaji wote 
wenye sifa kuleta maombi ya kazi kwa nafasi ya Mhudumu wa Ofisi katika 
ofisi za Bodi ya Pamba Musoma. 
 
1.0 SIFA ZA MWOMBAJI 

❖ Awe amemaliza kidato cha nne (IV) na kufaulu angalau masomo 
mawili yoyote. 

      
 2.0  MSHAHARA 

❖ Mwombaji atakayefanikiwa, atalipwa mshahara wake kwa viwango 
vilivyokubaliwa na Bodi. 
 

3.0 MAJUKUMU NA WAJIBU WA MHUDUMU WA OFISI 
a) Kufanya usafi wa ofisi na jengo la Bodi ya Pamba Musoma 
b) Kufanya usafi wa mazingira yanayozunguka jengo la Bodi ya Pamba 

Musoma. 
c) Kupokea na kuwaongoza wageni wanaofika ofisini kupatiwa huduma 

mbalimbali 
d) Kuandaa taarifa za malipo ya wapangaji ya kila mwezi 
e) Kutoa risiti za malipo ya wapangaji na kufuatilia ulipaji wa wapangaji 

hao. 
f) Utunzaji wa kumbukumbu na nyaraka za ofisi 
g) Pamoja na majukumu mengine utakayopangiwa na Mwajiri. 
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4.0 MASHARTI YA JUMLA 

⚫ Waombaji wawe ni raia wa Tanzania wenye umri kati ya miaka 18 na 
usiyozidi miaka 45. 

⚫ Waombaji wawasilishe picha 2 (passport size) za hivi karibuni. 
⚫ Waombaji waambatanishe nakala ya cheti cha kidato cha nne (IV), 

Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha NIDA au namba ya NIDA 
ambayo ataiandika katika barua ya maombi. 

⚫ Waombaji watakaokidhi sifa zinazotakiwa ndio pekee watakaoitwa 
katika usaili. 

⚫ Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 05/08/2022 saa 10:00 
Alasiri katika ofisi za Bodi ya Pamba – Mwanza. 

 
5.0 MUDA WA MKATABA 

Ajira hii itakuwa ya mwaka mmoja (1) na mkataba utakuwa ukihuishwa 
(renewable) kutegemea mahitaji na utendaji kazi. 

 
MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua ya maombi ya kazi iliyosainiwa 

pamoja na nyaraka zote zinazohitajika.  Maombi yote yatumwe 
kwa Mkurugenzi Mkuu kwa anuani ifuatayo:- 

 
MKURUGENZI MKUU, 
BODI YA PAMBA TANZANIA, 
S.L.P. 61, 
MWANZA. 
Barua pepe:  info@tcb.go.tz 

 
 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:- 
                                                         
 
 

MKURUGENZI MKUU 
BODI YA PAMBA TANZANIA 

 
Jiandae Kuhesabiwa Siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022 
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